Widgets Magazine

తెలంగాణలో 105 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించిన కేసీఆర్

తెలంగాణ రాష్ట్ర అసెంబ్లీని రద్దు చేసిన ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్, ఆ వెంటనే ఆయా నియోజకవర్గాల్లో పోటీచేసే అభ్యర్థుల పేర్లను కూడా వెల్లడించారు. ఆ వివరాలు ఈ క్రింది విధంగా వున్నాయి.

KCR-Narasimhan
srinivas| Last Updated: గురువారం, 6 సెప్టెంబరు 2018 (16:00 IST)
తెలంగాణ రాష్ట్ర అసెంబ్లీని రద్దు చేసిన ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్, ఆ వెంటనే ఆయా నియోజకవర్గాల్లో పోటీచేసే అభ్యర్థుల పేర్లను కూడా వెల్లడించారు. ఆ వివరాలు ఈ క్రింది విధంగా వున్నాయి.
 
 
TELANGANA RASHTRA SAMITHI- List of MLA Candidates
 
Bhadradri Kothagudem
1. Bhadrachalam : Dr.Thellam Venkat Rao
2. Pinapaka : Payam Venkateshwarlu
3. Ashwaraopet : Thati Venkateshwarlu
4. Yellendu : Koram Kanakaiah
5. Kothagudem : Jalagam Venkat Rao
 
Khammam
6. Khammam : Puvvada Ajay Kumar
7. Paleru : Tummala Nageshwar Rao
8. Wyra : Banoth Madan Lal
9. Madhira : Lingala Kamalraj
10. Sathupalli : Pidamarthi Ravi
 
Mahabubabad
11. Mahabubabad : Banoth Shanker Naik
12. Dornakal : D S Redya Naik
 
Warangal(Rural)
13. Parkala : Challa Dharma Reddy
14. Narsampet : Peddi Sudershan Reddy
15. Wardhannapet : Aroori Ramesh
 
Warangal(Urban)
16. Warangal West : Dasyam Vinay Bhasker
 
Jayashankar Bhupalapalli
17. Bhupalapalli : S.Madhusudhana Chary
18. Mulugu : Ajmira Chandulal
 
Jangoan
19. Jangaon : Muthireddy Yadagiri Reddy
20. Station Ghanpur : Dr.Thatikonda Rajaiah
21. Palakurthi : Errabelly Dayakar Rao
 
Nalgonda
22. Nalgonda : Kancharla Bhupal Reddy
23. Miryalaguda : N.Bhasker Rao
24. Nagarjuna Sagar : Nomula Narsimaiah
25. Devrakonda : Ramavath Ravindra Kumar
26. Munugodu : Kusukuntla Prabhaker Reddy
27. Nakrekal : Vemula Veeresham
 
Suryapet
28. Suryapet : Gunthakandla Jagadeesh Reddy
29. Tungaturthi : Gyadari Kishore Kumar
 
Yadadri Bhuvanagiri
30. Aleru : Smt.Gongidi Sunitha
31. Bhuvanagiri : Pylla Sekhar Reddy
 
Nizamabad
32. Nizamabad Urban : Ganesh Bigala
33. Nizamabad Rural : Bajireddy Goverdhan
34. Armoor : Ashannagari Jeevan Reddy
35. Balkonda : Vemula Prashanth Reddy
36. Bodhan : Shakeel Ahmed
 
Kamareddy
37. Banswada : Pocharam Srinivas Reddy
38. Kamareddy : Gampa Govardhan
39. Jukkal : Hanumanthu Shinde
40. Yellareddy : Enugu Ravinder Reddy
 
Adilabad
41. Adilabad : Jogu Ramanna
42. Boath : Rathod Babu Rao
43. Khanapur : Smt.Rekha Naik
 
Asifabad
44. Asifabad : Smt.Kova Laxmi
45. Sirpur Kagaz Nagar : Koneru Konappa
 
Nirmal
46. Nirmal : Allola Indra Karan Reddy
47. Mudhole : G.Vittal Reddy
 
Mancheryal
48. Mancheryal : Nadipelli Diwakar Rao
49. Bellampally : Durgam Chinnaiah
50. Chennur : Balka Suman
 
Karimnagar
51. Karimnagar : Gangula Kamalakar
52. Huzurabad : Eetala Rajender
53. Manakondur : Rasamai Balakishan
 
Siricilla
54. Siricilla : K T Rama Rao
55. Vemulawada : Chennamaneni Ramesh
 
Jagityal
56. Jagityal : Dr M.Sanjay Kumar
57. Korutla : Kalavakuntla Vidyasagar Rao
58. Dharmapuri : Koppula Eeshwar
 
Peddapally
59. Peddapally : Dasari Manohar Reddy
60. Manthani : Putta Madhukar
61. Ramagundam : Somarapu Sathyanarayana
 
Siddipet
62. Siddipet : Tanneru Harish Rao
63. Dubbaka : Solipeta Ramalinga Reddy
64. Gajwel : Kalvakuntla Chandrasekhar Rao
65. Husnabad : Vodithela Satish Kumar
 
Medak
66. Medak : Smt.M.Padma Devender Reddy
67. Narsapur : Chilumula Madan Reddy
 
Sangareddy
68. Sangareddy : Chintha Prabhakar
69. Narayankhed : M.Bhupal Reddy
70. Andhole : Chanti Kranthi Kiran
71. Patancheruvu : Gudem Mahipal Reddy
 
Mahaboobngar
72. Mahaboobngar : V.Srinivas Goud
73. Jadcherla : Dr Chernakola Laxma Reddy
74. Devarakadra : Ale Venkateshwar Reddy
75. Narayanpet : S.Rajender Reddy
76. Makthal : Chittem Ram Mohan Reddy
 
Nagarkurnool
77. Nagarkurnool : Marri Janardhan Reddy
78. Kollapur : Jupally Krishna Rao
79. Achampet : Guvvala Bal Raj
80. Kalwakurthy : G.Jaipal Yadav
 
Wanaparthy
81. Wanaparthy : Singi Reddy Niranjan Reddy
 
Gadwal
82. Gadwal : Bandla Krishna Mohan Reddy
83. Alampur : Vallur Mallepogu Abraham
 
Vikarabad
84. Parigi : Koppula Mahesh Reddy
85. Thandur : Patnam Mahender Reddy
86. Kodangal : Patnam Narender Reddy
 
Rangareddy
87. Shadnagar : Y.Anjaiah Yadav
88. Rajendra Nagar : T.Prakash Goud
89. Maheshwaram : Teegala Krishna Reddy
90. Ibrahimpatnam : Manchireddy Kishan Reddy
91. Serilingam Pally : Arekapudi Gandhi
92. L B Nagar : Muddagoni Rammohan Goud
93. Chevella : Kale Yadaiah
 
Malkajgiri-Medchal
94. Quthbullapur : K P Vivekananda
95. Kukatpally : Madavaram Krishna Rao
96. Uppal : Bethi Subhash Reddy
 
Hyderabad
97. Secunderabad : T.Padma Rao Goud
98. Sanath Nagar : Talasani Srinivas Yadav
99. Cantonment : G.Sayanna
100. Jubilee Hills : Maganti Gopinath
101. Yakathpura : Sama Sundar Reddy
102. Chandrayana Gutta : M.Seetharam Reddy
103. Karwan : T.Jeevan Singh
104. Bahdurpura : Inayath Ali Baqri
105. Nampally : Munukuntla Anand Goud
 


దీనిపై మరింత చదవండి :